สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 750|ตอบ: 0

[แพะ] ลูกแพะกินน้ำเต้าหู้ได้ไหม [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
โพสต์เมื่อ 20-12-2019 21:03:56 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากทราบว่าลูกแพะอายุ 1 เดือนกินน้ำเต้าหู้แทนนมได้ไหม พอดีแม่แพะตายค่ะ ก่อนหน้านี้ก็ใช้นมกล่อง(นมวัว)ให้ลูกแพะกิน แต่ช่วงหลังๆกินเยอะมากๆค่ะ ค่านมก็ประมาณร้อยกว่าบาทต่อวัน ที่่่บ้านทำน้ำเต้าหู้ขายอยู่แล้วเลยไม่มีปัญหาเรื่องราคาน้ำเต้าหู้ ช่วยหน่อยนะคะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 28-3-2024 19:06