สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 5021|ตอบ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[การจัดการ] เรียนปรึกษาสมาชิกทุกท่านเรื่องป้ายสือความรู้ต่างๆของการเลี้ยงแพะ-แกะครับ [คัดลอกลิงก์]

Rank: 2Rank: 2

จังหวัด
นครราชสีมา
คัดลอกลิงค์
โพสต์เมื่อ 16-8-2012 11:09:44 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความคิดเห็นในฐานะคนนอกครับ
1. เป็นไปได้ไหมว่าสมาคมฯ จะขอความอนุเคราะห์ เรื่องข้อมูล ไฟร์ภาพ หรือเป็นป้ายแบบสำเร็จเลย จากหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เช่น เรื่องหญ้าก็ขอจาก ศูนย์พืชอาหารสัตว์ เรื่อง พันธุ์สัตว์ก็ขอจากศูนย์บำรุงพันธุ์
เรื่องผสมเทียม การทำ ET ก็ขอจากศูนย์ผสมเทียม อะไรประมาณนี้ครับ เพราะสมาคมฯมีทีปรึกษาเป็นระดับผู้มีอำนาจสั่งการได้หลายคนอยู่ครับ
2.ป้ายไวนิล ขนาด 1x1.5 เมตร ราคาไม่น่าถึง 500 ครับ เพราะเคยทำป้ายให้สมาคมฯ ในงาน มทส.ขนาด 1x4 เมตร ราคา 400 บาท คุณภาพปานกลาง ออกแบบให้พร้อมครับ
3.สิทธิ์ในการจ่ายตังค์สำหรับสมาชิกควรเอาไว้ท้ายๆครับ ควรให้สิทธิ์ sponsor ก่อนครับ ขาดเหลือค่อยรบกวนสมาชิกน่าจะดีกว่าครับ (ประมาณว่า ฟรีได้ ฟรี  ฟรีไม่ได้ก็จ่ายให้น้อยที่สุด เพราะทุนยังน้อยครับ)
อันนี้จากประสบการณ์ที่เคยทำมากับชมรมฯนะครับ ผิดถูกประการใดก็ขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยครับ
มี 1 ผู้ให้คะแนนแต้ม สะสม ย่อ เหตุผล
ARDDY + 5 + 5 โดนใจให้ทิป

คะแนนรวม: แต้ม + 5  สะสม + 5   ดูบันทึกคะแนน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 19-5-2024 21:58