สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 853|ตอบ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำตัว [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
ไม่มีข้อมูล
น้องใหม่ครับ อยากเลี้ยงแพะ ขอความรู้จากพี่ๆๆในกลุ่มช่วยแนะนะอยู่ หลังสวน ชุมพร

Rank: 1

จังหวัด
ไม่มีข้อมูล
ตอนนี้ราคาแพะเป็นยังงั้ยบ้าง แนวโน้มอนาคตเป็นยังงัยครับอยากลองเลี้ยงดู

Rank: 13Rank: 13Rank: 13

จังหวัด
ไม่มีข้อมูล
เรียน  คุณนาจหลังสวน

หากสนใจอยากเลี้ยงแพะ ลองอ่านข้อมูลคร่าวๆ จากกระดานถามตอบของสมาชิกในสมาคมดูก่อนนะคะ มีหลายประเด็นที่ทางสมาคมได้ลงไว้เป็นความรู้เบื้องต้นสำหร้ับคนที่ต้องการเลี้ยงแพะแกะ

่ในส่วนของราคา เท่าที่ทราบนะคะ ไม่น่าจะเกิน 100 บาท (แพะขุนตัวผู้)  แต่ลองสอบถามท่านอื่นๆ ดูอีกทีได้ค่ะ

Rank: 9

G.S.A.
0179
จังหวัด
กาญจนบุรี

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

โกเหลียงเลยครับ ฟาร์มดังชุมพรลองไปศึกษาดู
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 20-4-2024 08:51