สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 1376|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[แพะ] อยากบริจาคพ่อแพะ แม่แพะและลูกแพะ มีหน่วยงานไหนบ้างค่ะที่ไม่เอาไปขายและฆ่าค่ะ [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
ราชบุรี
ที่บ้านมีพ่อแพะ 1ตัว แม่แพะ 5ตัว และลูกแพะ 5ตัว อยากทราบว่าพอมีหน่วยงานไหนที่รับบ้างค่ะ
ที่ไม่เอาเค้าไปขายและฆ่าค่ะ
รบกวนด้วยนะคะ อยู่ราชบุรีค่ะ

Rank: 3

จังหวัด
ราชบุรี
เอาไปบริจาคที่ราชภัฏจอมบึงได้นะครับ เพื่อการศึกษาของนิสิต ภาควิชาสัตวศาสตร์
ติดต่อ อ.วัชระ 083-3167947
ได้บุญแน่นอนครับ

Rank: 1

จังหวัด
ราชบุรี
ต้นฉบับโพสต์โดย Benz_lk เมื่อ 17-11-2015 20:53
เอาไปบริจาคที่ราชภัฏจอมบึงได้นะครับ เพื่อการศึกษาข ...

ขอขอบพระคุณมากเลยนะคะที่แนะนำค่ะ
ดีใจมากๆเลยค่ะ ที่พวกเค้ารอดตายแล้วยังเป็นประโยชน์กับส่วนร่วมได้ด้วย
ขอบพระคุณค่ะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 20-4-2024 08:11