สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 1506|ตอบ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หาซื้อ แพะ แกะ เพื่อนำไปไว้ในรีสอร์ท [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
สงขลา
สวัสดีครับ

ผมขอเกริ่นก่อนเลยนะครับ ว่าผมไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลย

พอดีผมต้องมาหา แพะ แกะ ให้หัวหน้าของผม

ซึ่งท่านจะนำไปปล่อยไว้ในสวนข้างๆรีสอร์ทของท่าน

ซึ่งในสวนที่ว่านี้ จะมีทั้ง ม้าแคระ แพะ แกะ และ กวาง

จึงอยากขอข้อมูล รายละเอียด เกี่ยวกับ แพะ แกะ จากพี่ๆในที่แห่งนี้

ให้ช่วยแนะนำพันธุ์ แพะ แกะ ซึ่งนำไปใช้ตามจุดประสงค์ข้างต้น

หรือใครมีขาย แพะ แกะ ก็สามารถทิ้งเบอร์โทรติดต่อไว้ได้เลยนะครับ ทางผมจะติดต่อกลับไป

ขอบคุณครับ

นาย วิสิษฏ์ นภาดลกิจ (สิท)
088-226-6139
ฝ่ายการตลาด
zyd.acv@gmail.com
MBI INTERNATIONAL THAILAND CO.,LTD.

Rank: 1

จังหวัด
สงขลา
คัดลอกลิงค์
โพสต์เมื่อ 6-11-2014 11:35:13 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
เต็งหนึ่งฟาร์ม ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 9-5-2024 02:53