สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 609|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามท่านผู้รู้ครับ [คัดลอกลิงก์]

Rank: 4Rank: 4

G.S.A.
0114
จังหวัด
ประจวบคีรีขันธ์

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

ผมอยากทราบว่าใบรับรอง ฟาร์มปลอดโรค ต้องใช้เวลานานเท่าไรครับ
อาร์มอั๋นฟาร์มแพะ-แกะ   G.S.A  0114      พัฒนาสู่ฟาร์มปลอดโรคเพื่อรองรับเขตการค้า AEC

Rank: 3

G.S.A.
0283
จังหวัด
เพชรบุรี

ประมาณ1ปี เพราะต้องตรวจเลือดให้ผ่านก่อน 3 ครั้งแต่ละครั้งห่างกันประมาณ 3 เดือน ถึงจะได้ครับ ถ้า1-2ครั้งยังไม่ผ่านก็แย่หน่อย ของผมปีครึ่งแล้วตรวจ5ผ่านแล้ว2รอฟังผลอีก1ครับ  คงผ่าน
ทรัพย์สมฤทธิ์ฟาร์ม  081-2954507                          
พอใจในสิ่งที่มี    พอดีในสิ่งที่ได้

Rank: 4Rank: 4

G.S.A.
0114
จังหวัด
ประจวบคีรีขันธ์

เรียนคุณไผ่ตง  ของผมตรวจผ่าน 4 ครั้งแล้ว ทางอำเภอและจังหวัดก็มาตรวจแล้ว พร้อมกับแจ้งว่าเรื่องถูกส่งไปทางเขตแล้ว ตอนนี้ผมก็รอใบรับรองจากเขตอยู่ครับ  
อาร์มอั๋นฟาร์มแพะ-แกะ   G.S.A  0114      พัฒนาสู่ฟาร์มปลอดโรคเพื่อรองรับเขตการค้า AEC
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 20-4-2024 20:14