สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 1838|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ภาคกลาง] สอบถามข้อมูล กำลังจะเริ่มเลี้ยงแกะเนื้อครับ [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
ไม่มีข้อมูล
มีเนื้อที่อยู่ อ อู่ทอง จังหวัด สุพรรณบุรี ประมาณ 20 ไร่ ต้องการเริ่มเลี้ยงแกะเนื้อครับ

ไม่ทราบว่าแถวจังหวัดสุพรรณบุรีมีฟาร์มไหนใกล้ๆ บ้างไหมครับ จะได้แวะไปหาข้อมูล

แล้ว แกะ เลี้ยงกี่เดือนจึงเริ่มจำหน่ายได้ครับ

ราคาพ่อ แม่ พันธุ์ ราคาประมานเท่าไหร่ครับ

พ่อค้าที่รับซื้อในละแวกใกล้เคียงนี้มีใครบ้างครับ ใครมีข้อมูลบ้างไหมครับ

ข้อมูลที่ถามนี้ได้หาคำตอบมาบ้างแล้วจาก กูเกิ้ล แต่ยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่ จึงอยากทราบจากผู้เลี้ยงโดยตรงมากกว่ารบกวนด้วยนะครับ

Rank: 9

G.S.A.
0179
จังหวัด
กาญจนบุรี

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

พ่อค้าแพะแกะอู่ทองชื่อเต้ครับ บ้านไร่ปลายฝันฟาร์ม ลองคุยดู 0854232115 เต้อู่ทอง

Rank: 1

จังหวัด
ไม่มีข้อมูล
ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล

ใครพอจะมีข้อมูลเพิ่มเติมอีกแนะนำมาได้ทุกเรื่องเลยนะครับ

Rank: 3

จังหวัด
ไม่มีข้อมูล

Rank: 3

จังหวัด
ชัยนาท
5#
โพสต์เมื่อ 11-10-2014 12:12:41 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 4-5-2024 16:02