สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 904|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
พัทลุง
ร่างกายผมไม่ค่อยจะสมประกอบนะครับ ไม่อยากเป็นภาระของคนที่บ้าน พอดีสนใจจะเลี้ยงแพะขุนเนื้อขายนะครับ  ก้อเลยหาข้อมูลในเว็ป อ่านไปอ่านมา เยอะๆเข้าก้องงไปหมดแล้วครับ อยากทราบว่าใครอยู่ใน จ.พัทลุงบ้างครับ ขอเยี่ยมชมฟาร์ม สอบถามข้อมูลหน่อยได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

Rank: 9

G.S.A.
0266
จังหวัด
อุตรดิตถ์

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

สู้ๆๆๆๆครับ เอาใจช่วย

Rank: 5Rank: 5Rank: 5

จังหวัด
สตูล
พัทลุงมีเลี้ยงแพะเพียบนี่คับ หรือลองติดต่อ พยน อยู่ อ เมือง แต่หากอยากมีรายได้ตลอด เลี้ยงผสมนมน่าจะดีกว่านะตอนนี้คับ แต่ต้องแลที่จะระบายน้ำนมด้วย หรือมีแม่นม สามแม่ แพะขุนไปกัน กามายน่าเสียหายคับ

แสดงความคิดเห็น

สามพีฟาร์ม  คำแนะนำดีมากครับ  โพสต์เมื่อ 13-11-2013 08:18:21
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 28-4-2024 05:26