สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
เจ้าของ: จงกล
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[การจัดการ] เนื้อ แพะ แกะ เอามาแปรรูปเพิ่มมูลค่ากันดีกว่า [คัดลอกลิงก์]

Rank: 2Rank: 2

จังหวัด
อุบลราชธานี
คัดลอกลิงค์
โพสต์เมื่อ 9-10-2013 15:38:56 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
คิดเหมือนกันเลยค่ะ อยากเปิดร้านอาหารเมนูเนื้อแกะเป็นหลัก ราคากลางๆ หาข้อมูลเยอะ เข้ามาหาข้อมูลในเว็ปนี้ก็เลยอยากเลี้ยงด้วย ตอนนี้ก็เริ่มแล้ว 1 ตัว(มาวันแรกก็โดนหมาเจ้าถิ่นกัด) ร้องทั้งวันทั้งคืน ล้อมรั้วเสร็จก็จะหาเพื่อนๆมาให้คงหยุดร้อง ตอนนี้ก็กำลังหาที่เรียนอยู่ค่ะ เลี้ยงไป ทำไป ชิมไป

แสดงความคิดเห็น

จงกล  เอาเลยครับ ร้านใหม่มีจุดขาย สร้างความแตกต่าง จะสำเร็จได้ไม่ยากครับ  โพสต์เมื่อ 10-10-2013 17:49:45
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 20-5-2024 23:01