สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 1076|ตอบ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำหน่อยครับ [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมมีเนื้อที่ 8ไร่ ที่ ปทุมธานี คลอง14 เป็นป่ากล้วย ถ้าจะทำฟาร์ม แพะ จะต้องลงทุนประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วจะมีตลาดรองรับหรือป่าวครับ
แล้วควรปลูกต้นไม้อะไร รอบๆฟาร์ม ครับ

ขอบคุนไว้นะที่นี้ด้วยครับ สำหรับคำตอบ

Rank: 1

จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คัดลอกลิงค์
โพสต์เมื่อ 22-9-2013 16:19:44 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนคุน มากๆครับ ที่ให้คำแนะนำ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 18-5-2024 11:52