สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 1568|ตอบ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วารสารฉบับที่ 2 ของสมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย ส่งไปแล้วครับ [คัดลอกลิงก์]

Rank: 5Rank: 5Rank: 5

จังหวัด
อุทัยธานี

เก็บตกมาฝาก

ใบตองใบกล้วย ไม่ใช่แค่เรื่องกล้วยอีกต่อไป

โดย บาส สุรศักดิ์ พิพิธทอง

กระถินของโปรดแพะแกะกับข้อมูลดีๆที่ควรอ่าน

โดย วสันต์ วโรกร

ตารางปฏิทินข่าวสารการอบรมและกิจกรรม สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

อาหารและการให้อาหารแพะ-แกะ   โดย ดร.ดรุ  สระงาม         

ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาลงทะเบียน
มี 1 ผู้ให้คะแนนแต้ม สะสม ย่อ เหตุผล
dejasaang + 5 + 10 โดนใจให้ทิป

คะแนนรวม: แต้ม + 5  สะสม + 10   ดูบันทึกคะแนน

บ้านภูแสงดาวฟาร์ม อุทัยธานี
ดินแดนแห่งความฝัน สวรรค์ที่คุณสัมผัสได้
E-Mail Address: pal_di@hotmail.com

โทร.081-972-6404

Rank: 6Rank: 6

G.S.A.
0012
จังหวัด
ประจวบคีรีขันธ์

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

นี่ก็ถือว่าเป็นวารสารฉบับที่2 ที่จะส่งถึงมือของสมาชิกรวมทั้งท่านที่ได้ติดตามข่าวสารทางอินเตอร์เน็ตและไม่มีเน็ตครับ
  ขอขอบคุณทีมงานครับ
ห้วยเกรียบ ฟาร์มแพะ-แกะ (หน้ายูเทิร์นบ้านห้วยเกรียบ)
ถ.เพชรเกษม กม.394-395  อ.บางสะพาน จ.ประจวบฯ

สมาชิก   - ชมรมผู้เลี้ยงแพะ-แกะจังหวัดประจวบคีรีขันธ์

จังหวัด
อุทัยธานี
ทั้งหมด 48 ท่าน นะครับ ถ้าท่านใด ไม่ได้รับ ช่วยแจ้งกลับมาที่พี่เดชา (นายทะเบียน) อีกที ตรวจสอบที่อยู่ ที่จัดส่งนะครับ

แสดงความคิดเห็น

v.udomsub  เราไม่ได้ส่งสมาชิกทั้งหมดเหรอครับ  โพสต์เมื่อ 31-5-2012 16:42:58
ดินแดนแห่งความฝัน สวรรค์ที่คุณสัมผัสได้
E-Mail Address: pal_di@hotmail.com

Rank: 3

จังหวัด
ว่างๆจะเข้ามาใหม่ครับผม

G.S.A.
0012
จังหวัด

5#
โพสต์เมื่อ 31-5-2012 20:57:32 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
ขอชี้แจงแทนคุณเฉลิมพลหน่อยครับ วารสารที่จัดส่งไปให้นั้นทั้งหมด150ฉบับ(ได้รับทุกคน)เมื่อสมาชิกได้รับแล้วกรุณาตอบแบบสอบถามแล้วส่งกลับมาตามที่อยู่ที่ให้ใว้ด้วย.  ขอขอบคุณ
ห้วยเกรียบ ฟาร์มแพะ-แกะ (หน้ายูเทิร์นบ้านห้วยเกรียบ)
ถ.เพชรเกษม กม.394-395  อ.บางสะพาน จ.ประจวบฯ

สมาชิก   - ชมรมผู้เลี้ยงแพะ-แกะจังหวัดประจวบคีรีขันธ์

G.S.A.
0012
จังหวัด

6#
โพสต์เมื่อ 31-5-2012 20:57:34 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
โพสต์มีเบิ้ลอีกแล้ว

จังหวัด
อุทัยธานี

จัดให้ตามคำขอครับ 103 ชุด เว้น 5 ท่านที่ลาออก รวมที่จัดส่งทั้งหมด 151 ชุด ถูกต้องนะครับ พี่เดชา

แสดงความคิดเห็น

dejasaang  แหม่ รายละเอียดชัดเจนเหลือเกิน ถูกต้องที่สุดๆเลยครับ ป๋า  โพสต์เมื่อ 1-6-2012 22:06:45
มี 1 ผู้ให้คะแนนแต้ม สะสม ย่อ เหตุผล
v.udomsub + 5 + 10 เห็นด้วยมากๆ

คะแนนรวม: แต้ม + 5  สะสม + 10   ดูบันทึกคะแนน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 6-5-2024 11:51