สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
เจ้าของ: v.udomsub
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประกาศเรื่องการโพสกระทู้ขายสินค้าในเว็บของสมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย [คัดลอกลิงก์]

Rank: 2Rank: 2

จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เห็นด้วยกับนายทะเบียน เราต้องจัดระเบียบการซื้อ การขาย ใหม่ ไม่ใช่ใครนึกจะขายก็ขายกันได้ มันต้องมีเงินเข้าสมาคมด้วยซิครับ ไม่ต้องสนใจใคร ใหม่ๆก็เงียบเดี๋ยวก็ดีเอง

แสดงความคิดเห็น

dejasaang  ขอบคุณคุณปริญญาครับ  โพสต์เมื่อ 1-7-2013 20:58:03

จังหวัด
ต้องเก็บทั้ง คนที่โพสซื้อ โพสขาย  ถูกจะถูกครับ  เวปนี้เป็นของสมาคม  กว่าจะทำเวปได้ ผมว่ามันมีค่าใช้จ่ายเหมือนกันนะ แล้วจะมาให้คนทั่วไปใช้กันฟรีๆได้ไงล่ะ อยากซื้อ อยากขาย ก็สมัครเป็นสมาชิกเค้าซะก็จบเรื่อง 300 บาทเอง หรือไม่ก็จ่าย 200 บาท เป็นกระทู้ไป  สมาคมจะได้มีรายได้  ผมว่าสมาคมทำถูกแล้วครับ ไม่อยากเสียตังค์ ก็ไปขายที่ช่องทางอื่นครับ ไทยฟีด เฟสบุค ก็ได้  คนเราจะเอาแต่ได้อย่างเดียว ก็ไม่ถูก

แสดงความคิดเห็น

ชาย  หากเก็บเงินกับคนที่จะมาซื้อของเราอีก ผมว่าเขาจะไม่มาซื้อนะครับ  โพสต์เมื่อ 2-7-2013 19:45:31
ชาย  การเลี้ยงแพะหรือแกะคือเลี้ยงเพื่อขายและต้องการให้คนซื้อมากๆ  โพสต์เมื่อ 2-7-2013 19:41:04
admin  200บาทเฉพาะผูประกาศขายครับ  โพสต์เมื่อ 2-7-2013 11:02:37

จังหวัด
เห็นด้วยกับทุกท่าน ยืนหยัดสู้ต่อครับ  ตั้งกฎมาแล้ว ต้องทำอย่างจริงๆจังๆครับ เก็บเงินเข้าสมาคมกระทู้ละ 200 ผมยังว่าถูกไปเลย ขายแพะทีได้เป็นหมื่น เสียเงินค่าโฆษณาแค่นี้ไม่แพงหรอก ไม่งั้นก็สมัครสมาชิกไปเลยซิครับ 300 บาทเอง สมาคมจะได้มีรายได้กับเค้าบ้าง  ไม่งั้นตั้งสมาคมมาไม่มีรายได้ แล้วสมาคมจะไปหารายได้มาจากไหนกันล่ะ  สู้ๆครับพี่ อย่าไปยอม  เวปเงียบช่างมัน เดี๋ยวมันก็ดีเอง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 6-5-2024 13:36