สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 1659|ตอบ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มือใหม่ค่ะ... [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
ชลบุรี
สวัสดีค่ะ...        หนูต้องการจะทำฟาร์มแกะเปนแหล่งท่องเที่ยวค่ะแค่ไม่ทราบอะไรเลยเกี่ยวกับแกะรบให้คำแนะนำหน่อยค่ะ ตั้งกต่ขั้นตองการแรกเลยนะค่ะ....
             ขอบคุณค่ะ

Rank: 9

G.S.A.
0179
จังหวัด
กาญจนบุรี

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

แถวนั้นมีแกะเพียบ ช่อผกา หรือลักขณาฟาร์มมีให้เลือกเพียบ ชลบุรีก็มีมากมาย ลองดุในหัวข้อฟาร์มสมาชิกดู

Rank: 5Rank: 5Rank: 5

จังหวัด
ลำพูน
ดีครับมีคนสนใจแพะ-แกะเพิ่มอีกแล้ว

Rank: 1

จังหวัด
นครสวรรค์
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 19-4-2024 11:27