สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 1510|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] สอบถามราคาแพะ [คัดลอกลิงก์]

Rank: 5Rank: 5Rank: 5

จังหวัด
มหาสารคาม
อยากทราบราคาแพะเนื้อขุนและนมแพะที่จังหวัดมหาสารคามหน่อยครับหรือใกล้เคืองก็ได้

Rank: 2Rank: 2

จังหวัด
มหาสารคาม
ราคาแพะที่มหาสารคามอิงราคาจากพ่อค้าจากส่วนกลาง สารคามไม่มีกลุ่มผู้ซื้อเนื้อแพะเพื่อรับประทานที่ชัดเจนส่วนมากคนมาซื้อก็มาจากส่วนกลางได้

จังหวัด
มหาสารคาม
ขอยคุณมากครับที่มีคนตอบแล้วอยู่ อ. อะไรเหรอครับเวลามาซื้อมีรถมารับซื้อถึงฟาร์มหรือเปล่าราคากลางเท่าไหร่เหรอครับ

แสดงความคิดเห็น

ธง  แล้วมีขายประมาณกี่ตัว  โพสต์เมื่อ 2-6-2013 17:13:00

จังหวัด
ลำพูน
เมื่อก่อนเคยอยู่ มุก เขาซื้อถึงที่  ๑๐๐ บาท ครับ

จังหวัด
มหาสารคาม
ขอบคุณมากครับ
คาดว่าปีหน้าออกจากงานก็คงจะเริ่มเลี้ยงแล้วล่ะครับหุหุหุ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 5-5-2024 00:33