สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ถึงเวลาเปลี่ยน นายกสมาคมผู้เลี้ยงแพะแกะไทย แล้วหรือยัง [คัดลอกลิงก์]

Rank: 6Rank: 6

G.S.A.
0012
จังหวัด
ประจวบคีรีขันธ์

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

คัดลอกลิงค์
โพสต์เมื่อ 22-5-2013 03:02:14 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะมีงานแพะแห่งชาติครั้งที่10นี้ที่จังหวัดสระบุรีซึ้งเป็นเขตที่คุณเอกชัยเป็นประธานกรรมการบริหารเขต1ที่รับผิดชอบยังไม่ได้ทำงานก็ชิงลาออกซะเแล้วแล้วนี้หรือครับที่บอกกันว่ารักสมาคมฯแห่งนี้ทำไมเราไม่ช่วยกันทำให้มันดีขึ้นมาละครับอะไรทีไม่ดีมันช้าทำไมไม่ทักท้วงและคอยพูดคุยกันละครับมีแต่จะทำให้แตกแยกกัน พูดมากไปก็จะหาว่าแก้ตัวให้กันจะทิ้งท้ายกันใว้แค่นี้ละครับ
ห้วยเกรียบ ฟาร์มแพะ-แกะ (หน้ายูเทิร์นบ้านห้วยเกรียบ)
ถ.เพชรเกษม กม.394-395  อ.บางสะพาน จ.ประจวบฯ

สมาชิก   - ชมรมผู้เลี้ยงแพะ-แกะจังหวัดประจวบคีรีขันธ์

G.S.A.
0012
จังหวัด

คัดลอกลิงค์
โพสต์เมื่อ 23-5-2013 10:17:03 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมาชิกสมาคมฯหรือสมาชิกเวปบอร์ดทุกท่านครับตอนนี้นายกฯก็เข้ามาชี้แจงในบางส่วนแล้วนะครับหวังว่าผู้เสพข้อมูลคงใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูลด้วยนะครับคิดว่าท่านคงจะปล่อยออกมาเรื่อยๆทุกคนก็มีงานประจำของตัวเองครับ จบ

แสดงความคิดเห็น

สามพีฟาร์ม  โชว์เยอะๆๆๆๆๆเลยครับ  โพสต์เมื่อ 23-5-2013 15:06:28
ห้วยเกรียบ ฟาร์มแพะ-แกะ (หน้ายูเทิร์นบ้านห้วยเกรียบ)
ถ.เพชรเกษม กม.394-395  อ.บางสะพาน จ.ประจวบฯ

สมาชิก   - ชมรมผู้เลี้ยงแพะ-แกะจังหวัดประจวบคีรีขันธ์

G.S.A.
0012
จังหวัด

ต้นฉบับโพสต์โดย บ้านภูแสงดาวฟาร์ม เมื่อ 4-6-2013 18:38
พี่สมเกียรติครับ  ลองคิดดูนะครับ คนที่ทำวารสารสมาคม  ...

การพูดของคุณเฉลิมพลมันก็เป็นแบบนี้แหละทีเล่นทีจริง มาตลอดพูดจนคนหลายๆคนที่ใช้เวปนี้เข้าใจผิดกันหลายๆคนในที่สุดทางพวกเราต้องเคลียร์ปรับความเข้าใจกันว่าคุณเป็นคนอย่างนี้ ซึ้งคุณก็บอกว่าที่ผมพิมพ์โพสต์ไปไม่ได้มีความหมายว่าอย่างนั้น และโพสต์ตอบในกระทู้คอกกลางจนทำให้คนที่ถูกพาดพิงเค้าคุยกับผมว่าที่เค้ายังไม่จ่ายค่าบำรุงเค้าไม่พอใจที่คุณพูดเค้าก็เป็นสมาชิกคนหนึ่งเหมือนกันเค้าเลยไม่จ่าย แต่ไม่ต้องให้ผมขุดคุ้ยมาหรอกนะ๊.  คุณเอาความดีของคุณทีคิดว่าทำมามาโชว์แล้วประนามคนอื่นผมว่าไม่แมนเลย
     การพูดเล่นมั้งจริงมั้ง ในสถานการณ์แบบนี้หรือที่ผ่านๆมาคนอื่นๆเค้าจะคิดว่าคุณเป็นคนอย่างไรละครับ คุณเฉลิมพลถ้าเป็นแบบนี้ผมคงไม่ต้องชี้แจงให้คุณแล้วละครับ แจงไปมันก็ปล่าวประโยชน์

แสดงความคิดเห็น

บ้านภูแสงดาวฟาร์ม  เรื่องวารสาร ที่ผมพูด จริงมั้ยครับ ก็ท่านส่งไม่ได้จริงๆ ทุกคนรู้ดีคับ  โพสต์เมื่อ 5-6-2013 15:09:23
บ้านภูแสงดาวฟาร์ม  ผมว่าพี่เดชาไม่กล้าเปิดเผยความจริงมากกว่าครับ อย่าเอาผมมาอ้างเลย  โพสต์เมื่อ 5-6-2013 15:06:28

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 18-5-2024 18:41