สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ถึงเวลาเปลี่ยน นายกสมาคมผู้เลี้ยงแพะแกะไทย แล้วหรือยัง [คัดลอกลิงก์]

Rank: 6Rank: 6

G.S.A.
0012
จังหวัด
ประจวบคีรีขันธ์

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

ต้นฉบับโพสต์โดย บ้านภูแสงดาวฟาร์ม เมื่อ 4-6-2013 18:38
พี่สมเกียรติครับ  ลองคิดดูนะครับ คนที่ทำวารสารสมาคม  ...

การพูดของคุณเฉลิมพลมันก็เป็นแบบนี้แหละทีเล่นทีจริง มาตลอดพูดจนคนหลายๆคนที่ใช้เวปนี้เข้าใจผิดกันหลายๆคนในที่สุดทางพวกเราต้องเคลียร์ปรับความเข้าใจกันว่าคุณเป็นคนอย่างนี้ ซึ้งคุณก็บอกว่าที่ผมพิมพ์โพสต์ไปไม่ได้มีความหมายว่าอย่างนั้น และโพสต์ตอบในกระทู้คอกกลางจนทำให้คนที่ถูกพาดพิงเค้าคุยกับผมว่าที่เค้ายังไม่จ่ายค่าบำรุงเค้าไม่พอใจที่คุณพูดเค้าก็เป็นสมาชิกคนหนึ่งเหมือนกันเค้าเลยไม่จ่าย แต่ไม่ต้องให้ผมขุดคุ้ยมาหรอกนะ๊.  คุณเอาความดีของคุณทีคิดว่าทำมามาโชว์แล้วประนามคนอื่นผมว่าไม่แมนเลย
     การพูดเล่นมั้งจริงมั้ง ในสถานการณ์แบบนี้หรือที่ผ่านๆมาคนอื่นๆเค้าจะคิดว่าคุณเป็นคนอย่างไรละครับ คุณเฉลิมพลถ้าเป็นแบบนี้ผมคงไม่ต้องชี้แจงให้คุณแล้วละครับ แจงไปมันก็ปล่าวประโยชน์

แสดงความคิดเห็น

บ้านภูแสงดาวฟาร์ม  เรื่องวารสาร ที่ผมพูด จริงมั้ยครับ ก็ท่านส่งไม่ได้จริงๆ ทุกคนรู้ดีคับ  โพสต์เมื่อ 5-6-2013 15:09:23
บ้านภูแสงดาวฟาร์ม  ผมว่าพี่เดชาไม่กล้าเปิดเผยความจริงมากกว่าครับ อย่าเอาผมมาอ้างเลย  โพสต์เมื่อ 5-6-2013 15:06:28
ห้วยเกรียบ ฟาร์มแพะ-แกะ (หน้ายูเทิร์นบ้านห้วยเกรียบ)
ถ.เพชรเกษม กม.394-395  อ.บางสะพาน จ.ประจวบฯ

สมาชิก   - ชมรมผู้เลี้ยงแพะ-แกะจังหวัดประจวบคีรีขันธ์

Rank: 5Rank: 5Rank: 5

จังหวัด
อุทัยธานี
ว่าจะจบอยู่แล้วเชียว คนที่น่าจะออกมาตอบก็ไม่กล้าตอบ  ต้องให้คนอื่นช่วยพูดแทน  เอาเป็นว่าจบเรื่องนี้กันดีกว่าครับ ผมว่าทุกคนเค้ามีความคิดเป็นของตัวเอง แล้วเรื่องที่ผมพูดมาทั้งหมด จริงหรือไม่จริง สักวันก็คงรู้เองครับ

สมาคมผู้เลี้ยงแพะแกะไทย เป็นสิ่งที่ดี  แต่ที่ผมพูดถึงคือคนที่บริหารงาน แยกให้ออกครับพี่ๆทั้งหลาย  ส่วนเงินค่าบำรุงที่เค้าจะจ่ายหรือไม่  

ผมว่าพี่เดชาคิดให้ดีๆครับ ว่าทั้งค่าบำรุงและค่าสนับสนุนเวป ที่เก็บได้มา  ถ้าผมไม่ออกมาพูดในเรื่องนี้จะมีคนจ่ายมั้ย  จะครึ่งปีแล้ว พึ่งจะจ่ายกัน  

ส่วนในเรื่องจัดส่งวารสาร  พี่เดชาบอกซิครับ ว่าสิ่งที่ผมพูดมาไม่จริง  เอาเป็นว่าพวกพี่ๆจะทำอะไรก็ทำไปเถอะครับ  ผมลาออกไปแล้ว  เพียงแต่ผมอยากได้ยินคำชี้แจงจึงเข้ามารอคำตอบ จากคุณวสันต์  เค้าไม่ตอบก็จบกัน  

จบมั้ยครับ ครั้งนี้ หลายคนคงเบื่อแล้วล่ะ  ผมก็เป็นคนตรงๆแบบนี้ครับ  ความจริงก็เป็นความจริง สักวันคงรู้เองครับ  หมดหน้าที่ผมแล้ว ที่เหลือก็เก็บไปหาความจริงกัน  จบครับพี่น้อง  
บ้านภูแสงดาวฟาร์ม อุทัยธานี
ดินแดนแห่งความฝัน สวรรค์ที่คุณสัมผัสได้
E-Mail Address: pal_di@hotmail.com

โทร.081-972-6404

Rank: 9

G.S.A.
0179
จังหวัด
กาญจนบุรี

Rank: 9

G.S.A.
0266
จังหวัด
อุตรดิตถ์

แสดงความคิดเห็น

yotin  ทิศทางการทำงานที่ตรงมากขึ้น  โพสต์เมื่อ 8-6-2013 21:57:32
สามพีฟาร์ม  มองในมุมที่ดี ดีทั้งหมดครับ ติเพื่อก่อกัน สร้างสรรค์ครับ  โพสต์เมื่อ 7-6-2013 21:05:42
สามพีฟาร์ม  ทางสมาคมจะได้ ออกมาประชาสัมพันธ์ผลงาน มากๆ หน่อย  โพสต์เมื่อ 7-6-2013 21:04:58
สามพีฟาร์ม  มีเหตุการณ์ อย่างนี้เกิดขึ้นก็ดีนะครับ  โพสต์เมื่อ 7-6-2013 21:04:27
สมเกียรติ  ปีหน้าผมจะไปเทียบเชิญป๋ามาสมัครสมาชิกใหม่ ปีนี้ให้พักแบบสบายใจเฉิบ  โพสต์เมื่อ 7-6-2013 13:55:01
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 4-5-2024 15:03