สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
ดู: 1561|ตอบ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประกาศสงสัยAdminจะขโมยเงินนายก [คัดลอกลิงก์]

Rank: 10Rank: 10

G.S.A.
0014
จังหวัด
ฉะเชิงเทรา

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

ขอโทษนะค่ะลงหัวข้อซะตกใจเลย
ขอเรียนปรึกษาท่านAdminครับเงินที่สะสมของแต่ละฟาร์มที่มีอยู่เช่นของ ว.อุดมทรัพย์ฟาร์มกับวิเชียร์บุรีฟาร์มทำไมเงินที่สะสมเอาไว้ของวิเชียรบุรีฟาร์มถึงมีมากกว่าว.อุดมทรัพย์ฟาร์มทั้งๆที่ว.อุดมทรัพย์ฟาร์มตั้งกระทูหรือตอบพูดคุยมากกว่าวิเชียรบุรีฟาร์ม
เป็นเพราะว่าต้อนที่ไปประมูลปักหมุดฟรีแล้วไม้ได้รับชนะการประมูลAdminบอกว่าผู้ที่ไม่ได้รับชนะการประมูลจะคืนเงินให้แล้วยังไม่ได้คืนหรือเปล่าจึงเป็นเหตุให้ ว.อุดมทรัพย์ฟาร์มมีเงินสะสมขณะนี้น้อยกว่าวิเชียรบุรีฟาร์ม
สอบถามเพื่อความเข้าใจนะคะท่านAdminขอบคุณค่ะ
ช่อผกาซานต้าฟาร์มแกะสวยๆที่แปดริ้ว AIS081-687-8607
เป็นผู้นำเข้าแกะดอร์เปอร์ Black Head สายเลือดแอฟริกาใต้
เป็นประเทศต้นกำหนดแกะสายพันธุ์นี้ chapaka9@gmail.com

Rank: 13Rank: 13Rank: 13

จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
วิเชียรบุรีฟาร์ม เขาปั๊มเงินครับ 555+

คือมันมีเกมส์สุ่มเงินน่ะครับ

http://www.thaigoatsheep.com/home.php?mod=magic

ทางเข้าก็อยู่ตรง เมนูเพิ่มเติม ด้านขวามือ แล้วก็เข้าไปตรงไอเท็ม

เกมส์นี้ถ้ายังเป็น แพะแรกเกิด ยังเปิดเล่นไม่ได้นะครับ แต่สมาชิกระดับอื่น ๆ เปิดได้หมด

และไอเทมนี้มีขายแค่ 20 ชิ้นต่อวันน่ะครับ

จังหวัด

เอาภาพจากที่ระบบบันทึกไว้ให้ดูน่ะครับว่า เขาสุ่มเงินได้เท่าไหร่บ้าง

ไอเทมนี้จะประมาณว่าซื้อ 10 บาท แล้วกดสุ่มว่าจะได้เท่าไหร่ คือจะได้ 1 - 15 บาทครับ แล้วแต่ดวง

แต่สุ่มทีเยอะ ๆ ส่วนมากได้กำไรครับ คิดว่า วิเชียรบุรีฟาร์ม คงจะเล่นมานานแล้วครับ แต่ซุ่มไม่บอกใคร 555+
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาลงทะเบียน

จังหวัด
ส่วนแต้มประมูลของ ว.อุดมทรัพย์ ได้คืนให้แล้วแน่นอนครับ ระบบบันทึกไว้ว่าคืนเมื่อวันที่ 12-2-29 เวลา 18:23 น. จำนวน 50

ดังรูปภาพที่แนบเลยครับ

ADMIN ขอรับรองว่าได้ทำงานอย่างสุจริต ถูกต้องโปรงใส สามารถตรวจสอบได้ทุกขั้นตอนครับ
ไฟล์แนบ: คุณจำเป็นต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีแอคเคานต์หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาลงทะเบียน

Rank: 10Rank: 10

G.S.A.
0014
จังหวัด
ฉะเชิงเทรา

5#
โพสต์เมื่อ 20-4-2012 12:18:52 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะท่านAdminได้ความรู้มาอีกเพียบเว็ปสมาคมเรานี่ยังมีดีๆอีกมากมายที่เรายังไม่รู้ แอนขอท่านAdminยังไม่แก้หัวข้อนะค่ะ ตั้งเอาไว้ให้สดุดตาจะได้มีเพื่อนสมาชิกเข้ามาอ่านจะได้ทราบกันหลายๆท่านที่นี้ล่ะ"ไอเท็ม"กดกันกระจายแน่ๆเลย
พี่วาสนี่ซุ่มน่าดูเลยนา...กว่าคนอื่นจะรู้พี่วาสก้อโกยไปหมดถังแล้ว

แสดงความคิดเห็น

admin  ไม่มีปัญหาครับ แต่ปัญหาคือไอเทมมีจำกัดแค่ 20 อันต่อวัน แย่งกันเอาเองนะ  โพสต์เมื่อ 20-4-2012 13:49:01
ช่อผกาซานต้าฟาร์มแกะสวยๆที่แปดริ้ว AIS081-687-8607
เป็นผู้นำเข้าแกะดอร์เปอร์ Black Head สายเลือดแอฟริกาใต้
เป็นประเทศต้นกำหนดแกะสายพันธุ์นี้ chapaka9@gmail.com

Rank: 5Rank: 5Rank: 5

จังหวัด
อุทัยธานี
6#
โพสต์เมื่อ 21-4-2012 05:53:39 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
คุณแอน อีกนัยก็อาจจะหมดตัวก็ได้นะ อิอิ
มันก็ไม่ต่างจะหวย...เท่าไรใช่มั้ยครับ
หาเงินด้วยแรงตัวเองดีกว่า...ได้แน่ๆ
ทำมากได้มาก...ทำน้อยได้น้อย
ไม่ทำเลย....ก็อดซิจ๊ะ 55555

เล่นทุกวัน เข้าโน้นบ้าง นี่บ้าง ฝากไว้วัน 10 บาท
ต้นปี2556 ก็ได้รับคำการขนานนาม ว่า ท่านเทพเจ้าแพะ แล้วล่ะคับ

ปล.สมาชิกสมาคมฯ เล่นหวยกันนี่...นายกสมาคมฯมีความผิดฐานละเว้นการปฏิบัติหน้าที่
ระวางโทษปรับไม่เกิน พ่อพันธ์บอร์เลือดสูง 1 ตัว นะจ๊ะ

ส่วนคุณวาส....จะส่งเรื่องไป ปป.งง. ขอให้อายัดเครดิตทั้งหมด พร้อมตรวจสอบที่มาของเงิน
ถ้าพบความผิดต้องยึดแพะ-แกะ ทั้งหมดที่มีแล้วนำมาแจกให้กับสมาชิกสมาคมฯนำไปเลี้ยงดูต่อไป

บ้านภูแสงดาวฟาร์ม อุทัยธานี
ดินแดนแห่งความฝัน สวรรค์ที่คุณสัมผัสได้
E-Mail Address: pal_di@hotmail.com

โทร.081-972-6404

Rank: 6Rank: 6

G.S.A.
0012
จังหวัด
ประจวบคีรีขันธ์

7#
โพสต์เมื่อ 22-4-2012 02:24:37 |แสดงเฉพาะโพสต์ของสมาชิกนี้
การจัดเก็บค่าบำรุงรายปี ปี 2555 ของสมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย
http://www.thaigoatsheep.com/for ... =149&fromuid=12

แสดงความคิดเห็น

บ้านภูแสงดาวฟาร์ม  เจออีกแล้ว ใครที่ยังไม่จ่าย ก็จ่ายซะนะ นายทะเบียนทวงเก่งจริง  โพสต์เมื่อ 24-4-2012 02:17:52
ห้วยเกรียบ ฟาร์มแพะ-แกะ (หน้ายูเทิร์นบ้านห้วยเกรียบ)
ถ.เพชรเกษม กม.394-395  อ.บางสะพาน จ.ประจวบฯ

สมาชิก   - ชมรมผู้เลี้ยงแพะ-แกะจังหวัดประจวบคีรีขันธ์

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 26-4-2024 16:56