สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
เจ้าของ: cowboy_66
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ภาคกลาง] จันทราฟาร์ม สุโขทัย   [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
สุโขทัย
ผมก็คนสวรรคโลก ฟาร์มคุณหมออยู่แถวไหนครับ / สุโขทัย สวรรคโลก นี่ตรงไหนเลี้ยงแพะได้บ้างครับ บ้านผมเลี้ยงวัวแต่ตอนนี้เลิกเลี้ยงไปแล้วครับ

Rank: 1

จังหวัด
สุโขทัย
คัดลอกลิงค์
โพสต์เมื่อ 10-8-2012 09:38:41 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย cowboy_66 เมื่อ 9-8-2012 17:07
สวัสดีครับ ผมเลี้ยงอยู่ตรงทางเข้าสนามบินสุโขท ...

อ้อ งั้นก็น่าจะอยู่ติดเขต อ.ศรีสำโรงแล้วใช่ไหมครับ เพื่อนผมก็อยู่คลองกระจงคนนึงเรียนที่ รร.สวรรอนันต์ฯด้วยกัน ชื่อ อรรถพล นงค์พาน ไม่ทราบว่าเคยได้ยินนามสกุลนี้บ้างไหมครับ เป็นสาธารณสุข แต่ไม่ได้ติดต่อกันตั้งแต่เรียนจบ ม.6 ครับเลยไม่รู้ว่าไปอยู่ที่ไหนกันบ้างแล้ว / ถ้ามีโอกาสต้องแวะไปเยี่ยมชมบ้างแล้ว ขอบคุณมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 5-5-2024 21:49