สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
แชร์หน้านี้ไปที่ไลน์หรือเฟสบุ๊คได้ทันที คลิ๊กที่ปุ่ม . Share
เจ้าของ: dit
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[แพะ] รับสมัครฟาร์มเครือข่ายประดิษฐฟาร์มแพะครับ   [คัดลอกลิงก์]

Rank: 3

จังหวัด
ภูเก็ต
คัดลอกลิงค์
โพสต์เมื่อ 18-11-2013 22:25:06 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรียนทุกท่านที่สนใจเข้าร่วมโครงการที่พี่ประดิษฐ์ได้วางรากฐานไว้ครับ  อย่างที่หลายท่านทราบว่า วงการแพะได้สูญเสีย พี่ประดิษฐ์ ไป  ปัจจุบันสิ่งที่พี่ประดิษฐ์ วางรากฐานไว้  พวกเราได้สานต่อ กิจการของฟาร์ม  ต่่อ  โดยมี  คุณ ตุ๋ย เป็นผู้บริหารกิจการต่อ  ร่วมกับ ผม  (ชื่อ ต้น) เป็นหุ้นส่วน  มีหน้าที่เป็น Admin ดูแลกิจการงานทั่วไปเกี่ยวกับงานในฟาร์ม หากท่านต้องการติดต่อสอบถาม ติดต่อคุณ ตุ๋ย เบอร์โทร 0898727745 ได้ตามปรกติครับ  ส่วนโครงการฟาร์มเครือข่าย  ขอให้รอ สักพักครับ  ตอนนี้  เรากำลังวางรากฐานโครงสร้างทั้งหมดใหม่อีกครั้ง  รับรอง  ว่า เราจะทำให้ดีขึ้นกว่าที่เคยครับ  

แสดงความคิดเห็น

dejasaang  เจ้าของฟาร์มมาตอบแล้วนะครับมีอะไรก็โทรหากันได้ครับ  โพสต์เมื่อ 18-11-2013 22:50:15
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

GMT+7, 22-5-2024 20:34