สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ชื่อกระทู้: รายงานตัวครับ และมีคำถามมากมาย [สั่งพิมพ์]

โดย: PLA2KEM    เวลา: 5-9-2012 10:30:21     ชื่อกระทู้: รายงานตัวครับ และมีคำถามมากมาย

ผมชื่อ นายอดิเรก ชาวสวน ครับ พอดีผมมีความสนใจที่อยากจะเลี้ยง แพะ แต่ผมยังมีข้อมูลน้อยมากผมจึงอยากจะขอความกรุณาท่านผู้รู้ ช่วยแนะนำผมด้วยครับ และอีกอย่าง ถ้าผมเลี้ยง จะมีตลาดรับซื้อ บ้างหรือเปล่าครับ

ด้วยความนับถือ
                                                                                                            นายอิดเรก  ชาวสวน

โดย: v.udomsub    เวลา: 5-9-2012 13:05:10

อ่านตามกระทู้ในเว็ปนี้ให้หมดก่อนนะครับไม่เข้าใจตรงไหนแล้วค่อยถามใหม่นะครับ

โดย: วชิรพล    เวลา: 5-9-2012 16:40:45

เด็กมีปม...ปัญหาเยอะ
อย่าโมโหน่ะ...เค้าล้อเล่น มีปัญหา มีข้อสงสัย หรืออยากหาเรื่องก็โพสลงมาครับ เดี๋ยวก็มีสมาชิกของสมาคมฯ เข้ามาตอบ หรือเข้ามาให้แนวคิดอะไรๆ ดีๆ เองแหละ ( คิดอะไรไม่ออก บอกนายก )
โดย: PLA2KEM    เวลา: 6-9-2012 09:23:51

ขอบคุรมากครับ
โดย: นายอวิรุทธ์    เวลา: 12-9-2012 22:01:51

ท่นอยู่อำเภออะไรของสารคาม ถ้ากลัวไม่มีตลาดถ้าจะขายเอามารวมที่บุรีรัมย์ก็ได้ (089-0501138  หนึ่งสตึกครับ)

ยินดีต้อนรับสู่ สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย (http://www.thaigoatsheep.com/) Powered by Discuz! X2