สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ชื่อกระทู้: วารสารฉบับที่ 2 ของสมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย ส่งไปแล้วครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: บ้านภูแสงดาวฟาร์ม    เวลา: 31-5-2012 16:00:11     ชื่อกระทู้: วารสารฉบับที่ 2 ของสมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย ส่งไปแล้วครับ

เก็บตกมาฝาก

ใบตองใบกล้วย ไม่ใช่แค่เรื่องกล้วยอีกต่อไป

โดย บาส สุรศักดิ์ พิพิธทอง

กระถินของโปรดแพะแกะกับข้อมูลดีๆที่ควรอ่าน

โดย วสันต์ วโรกร

ตารางปฏิทินข่าวสารการอบรมและกิจกรรม สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

อาหารและการให้อาหารแพะ-แกะ   โดย ดร.ดรุ  สระงาม         

โดย: dejasaang    เวลา: 31-5-2012 16:29:00

นี่ก็ถือว่าเป็นวารสารฉบับที่2 ที่จะส่งถึงมือของสมาชิกรวมทั้งท่านที่ได้ติดตามข่าวสารทางอินเตอร์เน็ตและไม่มีเน็ตครับ
  ขอขอบคุณทีมงานครับ
โดย: บ้านภูแสงดาวฟาร์ม    เวลา: 31-5-2012 16:29:59

ทั้งหมด 48 ท่าน นะครับ ถ้าท่านใด ไม่ได้รับ ช่วยแจ้งกลับมาที่พี่เดชา (นายทะเบียน) อีกที ตรวจสอบที่อยู่ ที่จัดส่งนะครับ
โดย: ไข่มุกฟาร์มแพะ    เวลา: 31-5-2012 20:50:21

ว่างๆจะเข้ามาใหม่ครับผม
โดย: dejasaang    เวลา: 31-5-2012 20:57:32

ขอชี้แจงแทนคุณเฉลิมพลหน่อยครับ วารสารที่จัดส่งไปให้นั้นทั้งหมด150ฉบับ(ได้รับทุกคน)เมื่อสมาชิกได้รับแล้วกรุณาตอบแบบสอบถามแล้วส่งกลับมาตามที่อยู่ที่ให้ใว้ด้วย.  ขอขอบคุณ
โดย: dejasaang    เวลา: 31-5-2012 20:57:34

โพสต์มีเบิ้ลอีกแล้ว
โดย: บ้านภูแสงดาวฟาร์ม    เวลา: 1-6-2012 15:04:14

จัดให้ตามคำขอครับ 103 ชุด เว้น 5 ท่านที่ลาออก รวมที่จัดส่งทั้งหมด 151 ชุด ถูกต้องนะครับ พี่เดชา

ยินดีต้อนรับสู่ สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย (http://www.thaigoatsheep.com/) Powered by Discuz! X2