สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณ สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย [สั่งพิมพ์]

โดย: Nahsorfarm    เวลา: 3-1-2013 19:23:39     ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณ สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย

สวัสดีปีใหม่ ทุกๆท่านที่เป็นคณะทำงาน คณะกรรมการสมาคม และผู้ที่ให้ความรู้ ในทุกๆเรื่องและหลายๆประเด็นที่เกี่ยวกับแพะ-แกะ นับว่ามีประโยชน์มาก สำหรับมือใหม่ที่ต้องการสะสมประสบการณ์และความรู้ ทั้งภาคทฤษฎีและภาคปฎิบัติ

ผมเป็นมือใหม่ แต่มีความชอบและตั้งใจจริง ที่อยากจะเข้ามาอยู่ในวงการ ขอผู้อาวุโสทุกท่านช่วยสนับสนุนด้วยครับ สุดท้ายขอให้
ทุกๆท่านประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่งที่ประสงค์
                     ขอบคุณ ก้องภพฟาร์ม ที่ให้ความอนุเคราะห์เข้าเยี่ยมชมฟาร์ม สวยงามมากครับ ทั้งฟาร์มและหัวใจ..เยี่ยมครับ
                                                                                                                     น้าสอ ฟาร์ม

โดย: แสนสุขฟาร์ม    เวลา: 3-1-2013 20:03:43

สวัสดีปีครับสมาชิกทุกๆท่าน ปี 2556  ขอให้แข็งแรง มีเงินทอง มียศฐา และที่สำคัญมีแพะไว้ในความครอบครองมากๆครับ
โดย: Wut    เวลา: 3-1-2013 20:17:39

เช่นกันครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่ บ้านหลังใหญ่อันอบอุ่นครับ
โดย: dejasaang    เวลา: 3-1-2013 23:00:21

ยินดีต้อนรับน้าสอฟาร์มสู่สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทยและเวปบอร์ดครับ
โดย: คอลิด    เวลา: 4-1-2013 09:41:08

สวยจริงครับ ผมอีกคนที่ไปมาแล้ว
โดย: ก้องภพฟาร์ม    เวลา: 4-1-2013 11:21:58

ด้วยความยินดีครับ...ก้องภพฟาร์ม ยินดีต้อนรับ

และยินดีให้ข้อมูลทุกอย่างกับทุก ๆ ท่านเสมอครับ...

เรามีใจรักในการเลี้ยงแพะเหมือนกัน เราก็ต้องร่วมเดินไปด้วยกันครับ

โดย: cowboy_66    เวลา: 4-1-2013 16:02:18

สนับสนุนครับ น้า ส.ฟาร์ม ว่าแต่ว่าอยู่ส่วนไหนของลพบุรีครับ อาจจะไปเยี่ยมชมบ้างครับ
โดย: v.udomsub    เวลา: 4-1-2013 17:37:37

ยินดีต้อนรับครับ
ขอขอบพระคุณที่เข้าใจเจตนารมณ์ของ"สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะไทย"และให้กำลังใจกับคณะกรรมการบริหารสมาคมฯทุกๆท่าน มีอะไรที่จะชี้แน่หรือเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกและส่วนรวม คณะกรรมการบริหารสมาคมฯขอน้อมรับครับ

โดย: ทิมมี่    เวลา: 5-1-2013 09:26:20

สวัสดีปีใหม่ ขอให้ทุกท่านสุขภาพจิต -สุขภาพกายดีทุกข์โศกโรคภัยอย่าได้แผ้วพาน การงานรุ่งเรือง ขอให้ทุกฟาร์มขายแพะได้ราคาดีขึ้นไปเรื่อยๆตลอดไปค่ะ
โดย: Nahsorfarm    เวลา: 6-1-2013 09:31:20

ต้นฉบับโพสต์โดย cowboy_66 เมื่อ 4-1-2013 16:02
สนับสนุนครับ น้า ส.ฟาร์ม ว่าแต่ว่าอยู่ส่วนไหนของลพบุ ...

พิกัดที่ผมอยู่ บ้านโป่งยอ ตำบลวังเพลิง อำเภอโคกสำโรง จังหวัดลพบุรี ครับ ยินดีน้อมรับคำชี้แนะจากสมาชิกทุกท่านครับ
โดย: ช่อผกาซานต้าฟาร์ม    เวลา: 8-1-2013 09:18:55

สวัสดีปีใหม่ค่ะขอให้ทุกฟาร์มมีความสุขและได้ลูกแพะลูกแกะสวยๆๆกันทุกฟาร์มนะค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย (http://www.thaigoatsheep.com/) Powered by Discuz! X2