สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย

ชื่อกระทู้: ขอความเห็นหน่อยครับสมาชิก 3 จังหวัดชายแดนใต้ [สั่งพิมพ์]

โดย: แสนสุขฟาร์ม    เวลา: 27-11-2012 18:59:04     ชื่อกระทู้: ขอความเห็นหน่อยครับสมาชิก 3 จังหวัดชายแดนใต้

พื้นที่ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ คือ ปัตตานี ยะลาและนราธิวาส เป็นอย่างไรบ้างครับ ต่อชีวิตความเป็นอยู่ เนื่องจากว่ากำลังลังเล เพราะว่า ตร.ต้องการกำลังลงไป คิดว่าผมควรลงไปดีหรือไม่ ถามคนอื่นอาจไม่ได้ข้อมูลที่แท้จริงเท่ากับพวกเราสมาชิกที่อยู่ในพื้นที่ครับ

โดย: เพรียว    เวลา: 27-11-2012 20:22:23

นาๆจิตตังครับ ถ้าคิดมากก้อไม่น่าจะมา แต่ถ้าไม่คิดมาก คิดว่าทำดีได้ดีก้อมาเลยครับ
ขอแนะนำแล้วกันนะครับ ถ้ามาก้ออย่าประมาณนะครับ เอ่.....แต่มาที่ไหนละครับ
ถ้ายะลาไม่มีเพื่อนก้อแวะหาผมได้ครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ของจังหวัด

โดย: ภัทรพล-ภูผาฟาร์ม    เวลา: 27-11-2012 23:04:55

ใช้ชีวิตอยู่บนความไม่ประมาทและขอให้สิ่งศักสิทธิ์คุ้มครองให้พี่ปลอดภัยและอย่าให้มีอันตรายใดๆมากล้ำกลายได้ครับเป็นกำลังใจให้สู้ๆๆๆๆๆครับ
โดย: ทิมมี่    เวลา: 29-11-2012 02:41:08

สู้ๆค่ะเราทำประโยชน์ได้ก็ต้องทำเต็มที่ ตอนมีสู้รบที่เขาพระวิหาร หนูกับแฟน(เภสัชกร)โดนกักอยู่ใน รพ.เป็นอาทิตย์ลูกๆถูกปิดโรงเรียนต้องฝากญาติเลี้ยงเกือบได้ฝากเขาพาลูกอพยพแน่ะ
โดย: แสนสุขฟาร์ม    เวลา: 1-12-2012 20:19:50

ขอบคุณครับทุกๆท่าน

ยินดีต้อนรับสู่ สมาคมผู้เลี้ยงแพะ-แกะแห่งประเทศไทย (http://www.thaigoatsheep.com/) Powered by Discuz! X2